home


$ Tỷ giá: 1 USD = 21200 VNĐ
menuL1
menuR1

Planet MGB-LX Mini GBIC LX Module

Mã hàng: MGB-LX
Giá: 1.399.200 VND
Xuất xứ: Chính hãng
Bảo hành: 12 Tháng icon Bao Hanh
Kho hàng: Liên hệ
Dat mua hang
Dat mua hang
Khuyến mại:
Chia sẻ sản phẩm:
Thich san pham

Technical Specifications:

--100% compatible for Planet 1000BASE-LX 1310nm 10km SFP
--Transmission distance up to 10KM
--Operating data rate up to 1.25Gbps
--1310nm FP LD Transmitter
--Hot Pluggable
--PIN PD Receive
--Single 3. 3V Power supply
--Duplex LC Connector Interface
--ROHS and Lead-Free and ISO9001
--Metal Enclosure, Excellent EMI & ESD Protection
--Operating Case Temperature Standard: 0℃ ~ +70℃
--Compliant with MSA SFP Specification and SFF-8472
--Reliability to meet the Telcordia(Bellcore) GR-468-CORE

1000Base-SX SFP Transceiver PLANET MGB-LX

Dòng sản phẩm cho gia đình MGB SFP Mini-GBIC Gigabit Ethernet có thể sử dụng cho sản phẩm switch có giao diện cổng SFP của Planet. Khoảng cách được mở rộng từ 100m (với cổng TP), 500m (chế độ Multi-mode, LC) lên tới 120km (chế độ đơn mode, LC).

Mô hình ứng dụng

Sản phẩm cho gia đình module MGB SFP Gigabit Ethernet có thể sử dụng với sản phẩm Switch và bộ chuyển đổi có giao diện cổng SX/LX SFP của Planet. Khoảng cách sẽ được mở rộng từ 550m (MM) lên tới 120 km (Single-mode, LC).

 

Thiết bị cho phép hoạt động hot-pluggable và hot-swappable. Người sử dụng có thể tháo lắp module ra khỏi bất thiết bị cổng SFP nào mà không cần khởi động lại Switch/Media Converter.

Đặc tính kỹ thuật

  • Làm việc với chuẩn IEEE 802.3z Gigabit Ethernet.

  • Cổng quang tốc độ 1000Mbps.

  • Thiết kế đầu cắm SFP theo đúng chuẩn công nghiệp.

  • Kết nối Duplex LC.

  • PECL lối vào và lối ra.

  • Nguồn điện 3.3V.

  • Tín hiệu TTL nhận biết chỉ thị.

  • Hot Pluggable.

  • Làm việc tương thích với chuẩn EN 60825-1.

  • Sử dụng không cần cài đặt. 

Thông số kỹ thuật

Model

MGB-Series 1000Base-SX/LX Mini-GBIC Transceiver 

MGB-SX

PHY Type

IEEE 802.3z 1000Base-SX

Fiber Type

Multi-Mode

Connector

LC

Wavelength

850nm

Maximum Distance

220m~550m

MGB-LX

PHY Type

IEEE 802.3z 1000Base-LX

Fiber Type

Single Mode

Connector

LC

Wavelength

1310nm

Maximum Distance

10km

MGB-L30

PHY Type

IEEE 802.3z 1000Base-LX

Fiber Type

Single Mode

Connector

LC

Wavelength

1310nm

Maximum Distance

30km

MGB-L50

PHY Type

IEEE 802.3z 1000Base-ZX

Fiber Type

Single Mode

Connector

LC

Wavelength

1550nm

Maximum Distance

50km

MGB-L70

PHY Type

IEEE 802.3z 1000Base-ZX

Fiber Type

Single Mode

Connector

LC

Wavelength

1550nm

Maximum Distance

70km

MGB-L120

PHY Type

IEEE 802.3z 1000Base-ZX

Fiber Type

Single Mode

Connector

LC

Wavelength

1550nm

Maximum Distance

120km

MGB-LA10

PHY Type

IEEE 802.3ah 1000Base-BX

Fiber Type

Single Mode

Connector

WDM/Bidi LC

Wavelength

TX: 1310nm, RX: 1550nm

Maximum Distance

10km

MGB-LB10

PHY Type

IEEE 802.3ah 1000Base-BX

Fiber Type

Single Mode

Connector

WDM/Bidi LC

Wavelength

TX: 1550nm, RX: 1310nm

Maximum Distance

10km

MGB-LA20

PHY Type

IEEE 802.3ah 1000Base-BX

Fiber Type

Single Mode

Connector

WDM/Bidi LC

Wavelength

TX: 1310nm, RX: 1550nm

Maximum Distance

20km

MGB-LA40

PHY Type

IEEE 802.3ah 1000Base-BX

Fiber Type

Single Mode

Connector

WDM/Bidi LC

Wavelength

TX: 1310nm, RX: 1550nm

Maximum Distance

40km

MGB-LB40

PHY Type

IEEE 802.3ah 1000Base-BX

Fiber Type

Single Mode

Connector

WDM/Bidi LC

Wavelength

TX: 1550nm, RX: 1310nm

Maximum Distance

40km

MGB-GT

PHY Type

IEEE 802.3ab 1000Base-T

Connector

RJ-45, Auto-negotiation, Auto-MDI/MDI-X

Maximum Distance

100m

·       Sản xuất tại Taiwan.

·       Bảo hành 12 tháng.

Viết bình luận mới
avatar
Đánh giá:

Hiện tại chưa có ý kiến đánh giá nào về sản phẩm. Hãy là người đầu tiên chia sẻ cảm nhận của bạn.


HƯỚNG DẪN VIẾT ĐÁNH GIÁ
Viết đánh giá (ý kiến) của bạn về sản phẩm sẽ giúp người mua hàng khác hiểu rõ hơn về sản phẩm trước khi quyết định mua hàng. Vì ý kiến này ảnh hưởng rất nhiều tới người khác, bạn vui lòng chú ý một số hướng dẫn dưới đây :
- Chỉ viết nếu bạn đã từng dùng sản phẩm
- Nhận xét về sản phẩm là những trải nghiệm thực tế, không bịa đặt
- Sử dụng ngôn ngữ lịch sự, tôn trọng người đọc

Cảm ơn sự hợp tác của các bạn.

Lựa chọn

List thumbnail

Planet Ethernet over VDSL2 Converter VC-201A

Planet Ethernet over VDSL2 Converter VC-201A

Giá: 1.950.000 VND

Bảo hành: 12 Tháng

Khuyến mại:

PoE Splitter TP-Link TL-PoE10R

PoE Splitter TP-Link TL-PoE10R

Giá: 296.000 VND

Bảo hành: 24 Tháng

Khuyến mại:

Planet converter GT-802S

Planet converter GT-802S

Giá: 2.800.000 VND

Bảo hành: 12 Tháng

Khuyến mại:

Network Storage Enclosure D-link  DNS-345 4 Bay

Network Storage Enclosure D-link DNS-345 4 Bay

Giá: 9.090.000 VND

Bảo hành: 12 tháng

Khuyến mại:

Network Attached Storage D-Link DNR-322L

Network Attached Storage D-Link DNR-322L

Giá: 5.800.000 VND

Bảo hành: 12 tháng

Khuyến mại:

Cloud Network Storage D-link DNS-320L 2 Bay

Cloud Network Storage D-link DNS-320L 2 Bay

Giá: 3.690.000 VND

Bảo hành: 12 tháng

Khuyến mại:

Wireless Card USB D-Link DWA-182

Wireless Card USB D-Link DWA-182

Giá: 1.190.000 VND

Bảo hành: 36 tháng

Khuyến mại:

Thiết bị Dell SonicWall NSA 220 TotalSecure (01-SSC-9744)

Thiết bị Dell SonicWall NSA 220 TotalSecure (01-SSC-9744)

Giá: Liên hệ

Bảo hành: 12 tháng

Khuyến mại:

Thiết bị Dell SonicWall TZ 215 TotalSecure 01-SSC-4982

Thiết bị Dell SonicWall TZ 215 TotalSecure 01-SSC-4982

Giá: Liên hệ

Bảo hành: 12 tháng

Khuyến mại:

Thiết bị Dell SonicWall TZ 105 TotalSecure 01-SSC-6941

Thiết bị Dell SonicWall TZ 105 TotalSecure 01-SSC-6941

Giá: Liên hệ

Bảo hành: 12 tháng

Khuyến mại:

Card Wifi Tp Link TL-WDN4800 2.4G/5Ghz

Card Wifi Tp Link TL-WDN4800 2.4G/5Ghz

Giá: 950.000 VND

Bảo hành: 24 tháng

Khuyến mại:

Planet MGB-L70 Mini GBIC LX Module - 70KM

Planet MGB-L70 Mini GBIC LX Module - 70KM

Giá: 14.300.000 VND

Bảo hành: 12 Tháng

Khuyến mại:

Planet MGB-L120 - Mini GBIC LX Module - 120KM

Planet MGB-L120 - Mini GBIC LX Module - 120KM

Giá: 16.500.000 VND

Bảo hành: 12 Tháng

Khuyến mại:

Planet MGB-SX2 1000Mbps Gigabit Ethernet SFP Fiber Tranceivers

Planet MGB-SX2 1000Mbps Gigabit Ethernet SFP Fiber Tranceivers

Giá: 1.490.000 VND

Bảo hành: 12 tháng

Khuyến mại:

Planet MGB-SX 1000Mbps Gigabit Ethernet SFP Fiber Tranceivers

Planet MGB-SX 1000Mbps Gigabit Ethernet SFP Fiber Tranceivers

Giá: 1.359.000 VND

Bảo hành: 12 tháng

Khuyến mại:

Planet MGB-GT 1000Mbps Gigabit Ethernet SFP Fiber Tranceivers

Planet MGB-GT 1000Mbps Gigabit Ethernet SFP Fiber Tranceivers

Giá: 1.800.000 VND

Bảo hành: 12 tháng

Khuyến mại:

Planet Converter GT-802

Planet Converter GT-802

Giá: 2.310.000 VND

Bảo hành: 12 Tháng

Khuyến mại:

Planet converter FT-802S15

Planet converter FT-802S15

Giá: 1.790.000 VND

Bảo hành: 12 Tháng

Khuyến mại:

Planet converter FT-802S50

Planet converter FT-802S50

Giá: 2.700.000 VND

Bảo hành: 12 Tháng

Khuyến mại:

Planet converter FT-802S35

Planet converter FT-802S35

Giá: 2.260.000 VND

Bảo hành: 12 Tháng

Khuyến mại:

Planet converter FT-802

Planet converter FT-802

Giá: 1.585.000 VND

Bảo hành: 12 Tháng

Khuyến mại:

MiniGBIC Module TP-Link TL-SM311LS

MiniGBIC Module TP-Link TL-SM311LS

Giá: 1.100.000 VND

Bảo hành: 24 Tháng

Khuyến mại:

1000Base-BX WDM Bi-Directional SFP Module TP-Link TL-SM321B

1000Base-BX WDM Bi-Directional SFP Module TP-Link TL-SM321B

Giá: 1.290.000 VND

Bảo hành: 24 Tháng

Khuyến mại:

1000Base-BX WDM Bi-Directional SFP Module TP-Link TL-SM321A

1000Base-BX WDM Bi-Directional SFP Module TP-Link TL-SM321A

Giá: 3.000.000 VND

Bảo hành: 24 Tháng

Khuyến mại:

Fiber Module for Switch TP-Link TL-SM311LM

Fiber Module for Switch TP-Link TL-SM311LM

Giá: 990.000 VND

Bảo hành: 24 Tháng

Khuyến mại:

Tool dintek 6103-01001

Tool dintek 6103-01001

Giá: 500.000 VND

Bảo hành:

Khuyến mại:

Dintek Modular plug đầu RJ45 CAT.6 (1501-88027)

Dintek Modular plug đầu RJ45 CAT.6 (1501-88027)

Giá: 550.000 VND

Bảo hành:

Khuyến mại:

Modular plug đầu RJ45 CAT.5e (1501-88019)

Modular plug đầu RJ45 CAT.5e (1501-88019)

Giá: 450.000 VND

Bảo hành:

Khuyến mại:

Kìm mạng Ditnek (bấm được đầu RJ 5e và 6e) 6102-01002CH

Kìm mạng Ditnek (bấm được đầu RJ 5e và 6e) 6102-01002CH

Giá: 500.000 VND

Bảo hành:

Khuyến mại:

Wireless AC Dual Band USB Adapter D-Link DWA-171

Wireless AC Dual Band USB Adapter D-Link DWA-171

Giá: 820.000 VND

Bảo hành: 36 tháng

Khuyến mại:

560 Trường Chinh, Hà Nội
84-4-35640558-0932168866

Anh Quân

zalo

skype

0903219779

Phạm Hương

zalo

skype

0934586604

Anh Đức

zalo

skype

0934572682

12 Nguyễn Hữu Thọ, Hải Châu,
Đà Nẵng

84-511-3889982 - 0935666443

Xuân Hiếu

zalo

skype

0935666445

Anh Đức

zalo

skype

0934572682

Nhã Lý

zalo

skype

0935666057

248 Hoàng Hoa Thám,P.12,
Q. Tân Bình, TP.HCM

84-8-38132181 - 0975236688

Hoa Tuyết

zalo

skype

0904527383

Thúy Hằng

zalo

skype

0909746619

Thiên Ấn

zalo

skype

0982510709

Cao Hoàng

zalo

skype

0982510709

Quang Trường

zalo

skype

0987230709

CHĂM SÓC KHÁCH HÀNG
0934572682 - 0903219779

máy phát điện
mua máy cắt decal tại F5PRO